Tranh Phố
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm x 100cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Màu Nước
| HỌA SĨ | Nguyễn Đình Lâm |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
| KÍCH THƯỚC | 34cm x 54cm |
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
Tranh Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 60cm*90cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Sơn Dầu
| HỌA SĨ | Danh Cường |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 60cm x 120cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Bỉnh Sơn |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 60cm x 90cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Màu Nước
| HỌA SĨ | Nguyễn Đình Lâm |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
| KÍCH THƯỚC | 54cm*74cm |
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
Tranh Màu Nước
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 56cm |
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
Bát Đĩa Gốm Đẹp
Tranh Chân Dung
| HỌA SĨ | Mai Huy Dũng |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 160cm x 110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Quả - Trái Cây Trang Trí
Kích Thước: Cao 8cm – Đường kính 7.5cm
Đặc tính: Một tác phẩm độc nhất – không có sản phẩm thứ hai giống 100%
Được thiết kế bởi: Nghệ Sĩ Lê Xuân Hưởng
Xuất xứ: Việt Nam
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Ngô Bá Công |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 101cm x 101cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Chưa phân loại
Họa Sĩ: Minh Chính Chất Liệu: Sơn dầu trên toan Kích Thước: 80cm x 60cm
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Đinh Đông |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 86cm*50cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Giá Để Rượu Nghệ Thuật
Được làm từ gỗ xoan đào chất lượng cao đánh bóng mịn và được tô điểm bằng những chiếc bút chì với màu sắc rực rỡ được chạm khắc tinh tế, giá đỡ rượu vang để bàn 4 ly là một món đồ décor hoàn hảo để sử dụng trong những dịp đặc biệt của gia đình bạn. Chất liệu: Gỗ xoan đào bền, đẹp + Bút chì màu Trọng lượng: 220 gram Kích thước:
Tranh Màu Nước
| HỌA SĨ | Đức Tiến |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước |
| KÍCH THƯỚC | 75cm x 55cm |
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
Tranh Màu Nước
| HỌA SĨ | Bùi Thanh Việt Hùng |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước |
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 48cm |
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 31cm (Dài) x 6cm (Rộng) x 15cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 600g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Ấm Chén - Bình Trà Gốm Đẹp
Tác Phẩm Sưu Tầm
Khay - Cốc Gốm Đẹp
Tranh Acrylic Chân Dung
| HỌA SĨ | Hoàng Hoàn |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 120cm*80cm |
| GALLERY | Nguyên Art Lotte Tây Hồ |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Hà Huy Hiệp |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 60cm x 80cm |
| GALLERY | Nguyên Art Lotte Tây Hồ |
Chưa phân loại
Họa Sĩ: Minh Chính Chất Liệu: Sơn dầu trên toan Kích Thước: 80cm x 60cm
Chân Nến Trang Trí
Kích Thước: Cao 9cm - Đường kính 10cm
Đặc tính: Một tác phẩm độc nhất – không có sản phẩm thứ hai giống 100%
Được thiết kế bởi: Nghệ Sĩ Lê Xuân Hưởng
Xuất xứ: Việt Nam
Thời gian hoàn thành: 3 ngày
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 10cm (Dài) x 8cm (Rộng) x 30cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Ấm Chén - Bình Trà Gốm Đẹp
Bát Đĩa Gốm Đẹp
Bát Đĩa Gốm Đẹp
Tranh Treo Phòng Ngủ
| HỌA SĨ | Mai Huy Dũng |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 160cm x 110cm |
| GALLERY |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Minh Chính |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm*100cm |
| GALLERY | Nguyên Art Lotte Tây Hồ |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ: | Lâm Đức Mạnh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU: | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC: | 90cm*100cm |
| GALLERY: | Nguyên Art Lotte Tây Hồ |
Tranh Màu Nước
| HỌA SĨ | Thanh Hà |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
| KÍCH THƯỚC | 38cm*57cm |
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
Bàn Nghệ Thuật
Kích thước: 91cm x 60cm x 6.3cm
Bàn Nghệ Thuật
Kích thước: 110cm x 63cm Mặt trên của mặt bàn là sự kết hợp tài tình của những chiếc bút chì và keo epoxy trong suốt nổi bật lên những cây bút chì màu đa sắc, hiển thị 3D tuyệt đẹp. Mặt dưới được sơn màu đen huyền bí làm nên tôn lên những cây bút chì màu sặc sỡ đa sắc. Đặc tính: một tác phẩm độc nhất – không có sản phẩm thứ hai giống 100% Được thiết kế bởi: Nghệ sĩ Lê Xuân Hưởng Xuất xứ: Việt Nam Thời gian hoàn thành: 18 ngày
Tranh Hoa Sen
| HỌA SĨ | Nguyễn Văn Nghĩa |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Acrylic Khoả Thân
| HỌA SĨ | Danh Cường |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Chưa phân loại
Họa Sĩ: Minh Chính Chất Liệu: Sơn dầu trên toan Kích Thước: 80cm x 120cm
Tranh Acrylic Trên Toan
| HỌA SĨ | Danh Cường |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 20cm x 20cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Đồ Sơn Mài Nghệ Thuật Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 22cm (Dài) x 15cm (Cao) x 10cm (Rộng) |
| Trọng Lượng | 700g |
| GALLERY | Lotte Mall West Lake Hanoi |
Tác Phẩm Sưu Tầm
| HỌA SĨ | Đặng Đình Ngỡ |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toàn |
| KÍCH THƯỚC | 42cm*55cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Gà Sơn Mài Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 20cm (Dài) x 14cm (Rộng) x 32cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 2000g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Sơn Dầu
| HỌA SĨ | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm*100cm |
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
Tranh Hoa Sen
| HỌA SĨ | Đỗ Khải |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 120cm*80cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Chân Nến Trang Trí
Kích Thước: Cao 10cm – Đường kính 17cm
Đặc tính: Một tác phẩm độc nhất – không có sản phẩm thứ hai giống 100% Được thiết kế bởi: Nghệ Sĩ Lê Xuân Hưởng
Xuất xứ: Việt Nam
Thời gian hoàn thành: 3 ngày
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Đỗ Khải |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*180cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Đồ Sơn Mài Nghệ Thuật Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 21cm (Dài) x 25cm (Cao) x 21cm (Rộng) |
| Trọng Lượng | 900g |
| GALLERY | Lotte Mall West Lake Hanoi |
Tranh Màu Nước
| HỌA SĨ | Thanh Hà |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
| KÍCH THƯỚC | 57cm*38cm |
| GALLERY | Nguyên Art Lotte Tây Hồ |
Chưa phân loại
Họa Sĩ: Đậu Quang Toàn Chất Liệu: Sơn dầu trên toan Kích Thước: 82cm x 120cm

Đặt Lịch Tư Vấn