Họa Sĩ Lâm Xung – Sơn Dầu Trên Toan – Kiệt Tác Nghệ Thuật
Cùng chiêm ngưỡng và chọn cho mình một tác phẩm hội họa của họa sĩ Lâm Xung tại Kiệt Tác Nghệ Thuật
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Lâm Xung |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*80cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Lâm Xung |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*50cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Lâm Xung |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 59cm*59cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Lâm Xung |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 60cm*60cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Lâm Xung |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 120cm*240cm (3 bức ghép lại) |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
