Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 89cm x 119cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Acrylic Phố
| HỌA SĨ | Nguyễn Lâm |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY | Nguyên Art Lotte Tây Hồ |
Tranh Acrylic Trên Toan
| HỌA SĨ | Nguyễn Thu Thủy |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm*80cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Lê Hương |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm x 100cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Acrylic Trên Toan
Họa Sĩ: Hoàng Phúc Quý
Chất Liệu: Acrylic trên toan
Kích Thước: 100cm x 160cm
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Lê Hương |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 75cm x 135cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Acrylic Trên Toan
| HỌA SĨ | Danh Cường |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 20cm x 20cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 105cm x 65cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 105cm x 65cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 105cm x 65cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Sơn Dầu
| HỌA SĨ | Lê Hương |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*60cm |
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 65cm x 105cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Lê Hương |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 60cm x 80cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Sơn Dầu
| HỌA SĨ | Ngô Bá Công |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 70cm x 140cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Đinh Đông |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 84cm x 96cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Đinh Đông |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 86cm*50cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Lê Hương |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 140cm x 160cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Lê Hương |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật Trưng Bày Tại Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*120cm |
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
Tranh Sơn Dầu
| HỌA SĨ | Ngô Bá Công |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm x 160cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Acrylic Trên Toan
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Thu Thủy |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Tranh in độc bản |
| KÍCH THƯỚC | 64cm*38cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Ngô Bá Công |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 100cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Linh Vật - Động Vật
| HỌA SĨ | Ngô Bá Công |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 80cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Phố
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Acrylic Trên Toan
Họa Sĩ: Hoàng Phúc Quý
Chất Liệu: Acrylic trên toan
Kích Thước: 100cm x 70cm
Tranh Treo Biệt Thự
Họa Sĩ: Hoàng Phúc Quý
Chất Liệu: Acrylic trên toan
Kích Thước: 100cm x 200cm (4 bức)
Tranh Sơn Dầu
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 99cm x 109cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Lê Hương |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Phố
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 140cm x 160cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Sơn Dầu
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 110cm x 100cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Acrylic Trên Toan
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 76cm x 135cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Acrylic Trên Toan
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 110cm x 160cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 70cm x 140cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Acrylic Trừu Tượng
| HỌA SĨ | Mai Huy Dũng |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm x 125cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Xuân Việt |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 80cm x 120cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toàn |
| KÍCH THƯỚC | 100cm*110cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Chưa phân loại
Họa Sĩ: Lương Duy
Chất Liệu: Sơn mài trên gỗ
Kích Thước: 80cm x 100cm
Tranh Acrylic Trên Toan
| HỌA SĨ | Nguyễn Lâm |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*150cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Chất Liệu Tổng Hợp
| HỌA SĨ | Vũ Duy Tâm |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Chất liệu tổng hợp trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 90cm*70cm |
| GALLERY | Nguyên Art Lotte Tây Hồ |
Tranh Chất Liệu Tổng Hợp
| HỌA SĨ | Vũ Duy Tâm |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Chất liệu tổng hợp trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 120cm*80cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Chất Liệu Tổng Hợp
| HỌA SĨ | Vũ Duy Tâm |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Chất liệu tổng hợp trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 90cm*70cm |
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 110cm x 100cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 90cm x 109cm |
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Lương Duy |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 110cm x 80cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
