Tác Phẩm Cùng Họa Sĩ
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 31cm (Dài) x 6cm (Rộng) x 15cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 600g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Mèo Sơn Mài Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 26cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 23cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1000g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 19cm (Dài) x 10cm (Rộng) x 25cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1300g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 20cm (Dài) x 11cm (Rộng) x 27cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1100g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 23cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 18cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 900g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 20cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 11cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Hổ Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 26cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 14cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 300g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Đồ Sơn Mài Nghệ Thuật Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 30cm (Dài) x 8cm (Rộng) x 17cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 500g |
| GALLERY | Lotte Mall West Lake Hanoi |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 11cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 14cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Đồ Sơn Mài Nghệ Thuật Cao Cấp
Họa Sĩ: Nguyễn Tấn Phát
Chất Liệu: Sơn mài trên gỗ
Kích Thước: 19cm (Dài) x 28cm (Cao) x 9cm (Rộng)
Trọng Lượng: 600g
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 10cm (Dài) x 8cm (Rộng) x 30cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Đồ Sơn Mài Nghệ Thuật Cao Cấp
Họa Sĩ: Nguyễn Tấn Phát
Chất Liệu: Sơn mài trên gỗ
Kích Thước: 44cm (Dài) x 16cm (Cao) x 8cm (Rộng)
Trọng Lượng: 1200g
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 17cm (Dài) x 6cm (Rộng) x 18cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 500g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 32cm (Dài) x 6cm (Rộng) x 15cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 600g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Đồ Sơn Mài Nghệ Thuật Cao Cấp
Họa Sĩ: Nguyễn Tấn Phát
Chất Liệu: Sơn mài trên gỗ
Kích Thước: 28cm (Dài) x 11cm (Rộng) x 14cm (Cao)
Trọng Lượng: 1020g
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 32cm (Dài) x 11cm (Rộng) x 28cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1100g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Gà Sơn Mài Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 31cm (Dài) x 21cm (Rộng) x 38cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 7500g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 11cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 14cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Gà Sơn Mài Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 18cm (Dài) x 15cm (Rộng) x 28cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 2000g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Đồ Sơn Mài Nghệ Thuật Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 21cm (Dài) x 17cm (Cao) x 10cm (Rộng) |
| Trọng Lượng | 800g |
| GALLERY | Lotte Mall West Lake Hanoi |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 15cm (Dài) x 5cm (Rộng) x 12cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Rồng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 24cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 21cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1100g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Mèo Sơn Mài Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 34cm (Dài)*8cm (Rộng)*27cm (Cao) |
| TRỌNG LƯỢNG | 1000g |
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
Tượng Sơn Mài Của Nghệ Nhân Nguyễn Tấn Phát Tại Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 16.5cm (Dài) x 36cm (Rộng) x 11cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1000g |
| GALLERY |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 11cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 14cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |










Đặt Lịch Tư Vấn
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.