Tác Phẩm Cùng Họa Sĩ
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 32cm (Dài) x 6cm (Rộng) x 15cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 600g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 15cm (Dài) x 5cm (Rộng) x 12cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Trâu Sơn Mài Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 20cm (Dài) x 16,5cm (Cao) x 31cm (Rộng) |
| Trọng Lượng | 1400g |
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
Tượng Sơn Mài Của Nghệ Nhân Nguyễn Tấn Phát Tại Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 16.5cm (Dài) x 36cm (Rộng) x 11cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1000g |
| GALLERY |
Tượng Chó Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 30cm (Dài) x 15cm (Rộng) x 17cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 3300g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 11cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 14cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 31cm (Dài) x 6cm (Rộng) x 15cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 600g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 20cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 11cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Gà Sơn Mài Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 20cm (Dài) x 14cm (Rộng) x 32cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 2000g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 20cm (Dài) x 10cm (Rộng) x 20cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1100g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 33cm (Dài) x 29cm (Rộng) x 25cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1800g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 11cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 14cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 200g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Đồ Sơn Mài Nghệ Thuật Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 22cm (Dài) x 15cm (Cao) x 10cm (Rộng) |
| Trọng Lượng | 700g |
| GALLERY | Lotte Mall West Lake Hanoi |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 20cm (Dài) x 11cm (Rộng) x 27cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1100g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Đồ Sơn Mài Nghệ Thuật Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 29cm (Dài) x 21cm (Cao) x 26cm (Rộng) |
| Trọng Lượng | 1300g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Trâu Sơn Mài Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 34cm (Dài) x 23cm (Rộng) x 11.5cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1350g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Sơn Mài
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 53cm (Dài) x 16cm (Rộng) x 45cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 6000g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Mèo Sơn Mài Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 26cm (Dài)*7cm (Rộng)*32cm (Cao) |
| TRỌNG LƯỢNG | 700g |
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 19cm (Dài) x 10cm (Rộng) x 25cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1300g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Mèo Sơn Mài Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 26cm (Dài) x 7cm (Rộng) x 23cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 1000g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Ngựa Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 20cm (Dài) x 12cm (Rộng) x 19cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 950g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Đồ Sơn Mài Nghệ Thuật Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 34cm x 8.5cm x 15cm |
| Trọng Lượng | 1000g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tượng Hổ Sơn Mài Cao Cấp
| HỌA SĨ | Nguyễn Tấn Phát |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 27cm (Dài) x 8cm (Rộng) x 14cm (Cao) |
| Trọng Lượng | 300g |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |








Đặt Lịch Tư Vấn
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.