Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Đỗ Khải |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*60cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Đặng Hiền |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 50cm*50cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Ngô Bá Công |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 101cm x 101cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Hoa Sen
| HỌA SĨ | Đỗ Khải |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 120cm*80cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Đỗ Khải |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 80cm x 80cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Đức Huy |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 40cm x 40cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Đức Huy |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 40cm*40cm |
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
Tranh Sơn Mài
| HỌA SĨ | Ngô Bá Công |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 100cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
