Tranh Hoa Sen
| HỌA SĨ | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toàn |
| KÍCH THƯỚC | 140cm*90cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Nghệ Thuật
| HỌA SĨ | Nguyễn Phan Bách |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm x 60cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Sơn Dầu
| HỌA SĨ | Đặng Đình Ngỡ |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 75cm*150cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Đinh Đông |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 84cm x 96cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
Tranh Treo Văn Phòng
| HỌA SĨ | Đinh Đông |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 86cm*50cm |
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
