cùng chiêm ngưỡng những tác phẩm mới sưu tầm tại nguyen art gallery
Cùng khám phá bộ sưu tập tác phẩm nghệ thuật mới nhất tại Nguyen Art Gallery – nơi hội tụ những kiệt tác nghệ thuật tinh tế và độc đáo. Mỗi tác phẩm đều được chọn lọc tỉ mỉ, mang đến sự trải nghiệm đầy cảm hứng và sáng tạo cho người thưởng thức.
| HỌA SĨ | Nguyễn Văn Nghĩa |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 80cm*110cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đỗ Khải |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 80cm*60cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Tuấn Anh |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn Mài Trên Gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 80cm*120cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đặng Hiền |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 50cm*50cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đặng Hiền |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 60cm*60cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Ngô Bá Công |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 101cm x 101cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đỗ Khải |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 120cm*80cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | HT Phúc |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 40cm x 30cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | HT Phúc |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 40cm x 30cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | HT Phúc |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 40cm x 30cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | HT Phúc |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 40cm x 30cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | HT Phúc |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 80cm x 160cm (2 tấm) |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đặng Vũ Hà |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 40cm x 60cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đặng Vũ Hà |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 150cm x 70cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đặng Vũ Hà |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 150cm x 70cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Phan Bách |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 90cm x 90cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Phan Bách |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 95cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Phan Bách |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 100cm x 95cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 80cm*80cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Đinh Duy Quyền |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 70cm*120cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Quý Tâm |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 90cm*90cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đặng Đình Ngỡ |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đặng Đình Ngỡ |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 80cm*80cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Lã Bá Quân |
|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn Dầu Trên Toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 100cm*80cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Quý Tâm |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 80cm*80cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Quý Tâm |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 90cm*90cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Quý Tâm |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 100cm*100cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Quý Tâm |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 100cm*100cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Quý Tâm |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 100cm*100cm |
|---|
| GALLERY | 31A Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Nguyễn Lâm |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 120cm*60cm |
|---|
| GALLERY | Lotte Mall West Lake |
|---|
| HỌA SĨ | Mai Huy Dũng |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 80cm*105cm |
|---|
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
|---|
| HỌA SĨ | Mai Huy Dũng |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 105cm*80cm |
|---|
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
|---|
| HỌA SĨ | Mai Huy Dũng |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 105cm*80cm |
|---|
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
|---|
| HỌA SĨ | Mai Huy Dũng |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 105cm*80cm |
|---|
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
|---|
| HỌA SĨ | Mai Huy Dũng |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 105cm*80cm |
|---|
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
|---|
| HỌA SĨ | Trần Vĩnh Thịnh |
|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 45cm x 30cm |
|---|
| GALLERY | Nguyên Art JW Marriott Phú Quốc |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 56cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 56cm x 76cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 56cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 56cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 56cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 56cm x 38cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 56cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 56cm x 38cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 56cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 56cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 56cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|
| HỌA SĨ | Đình Đức |
|---|
| CHẤT LIỆU | Màu nước trên giấy |
|---|
| KÍCH THƯỚC | 38cm x 56cm |
|---|
| GALLERY | 31B Văn Miếu |
|---|